

SHERIA NDOGO.

Halmashauri husimamia na kutekeleza shughuli mbalimbali kwa kutumia sheria ndogo ambazo zimetungwa na kitengo hiki na kupitishwa. Baadhi ya Sheria hizo ni pamoja na;

- Sheria ndogo za ushuru wa kituo cha mabasi
- Sheria ndogo za kodi ya majengo
- Sheria ndogo za ushuru wa madini ya ujenzi
- Sheria ndogo za ada na ushuru
- Sheria ndogo za uandikishaji wa magari ya biashara
- Sheria ndogo za ushuru wa mazao
- Sheria ndogo za usafi wa mazingira
- Sheria ndogo za kudhibiti uwekaji wa mabango na matangazo
- Sheria ndogo za ada ya machinjio
- Sheria ndogo za kodi ya huduma